ค่าเช่า 22000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-11-24 00:00:00.0
ชั้น 24
โครงการ Ideo Verve Ratchaprarop | ไอดิโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ | ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

Condothai
0659408322
2020-11-24 16:34:27.0
เลขที่ประกาศ: 315513
รายละเอียดเพิ่มเติม
เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปราร ห้อง 2 Beds อยากปล่อยด่วน

สัญญา 1 ปี ค่าเช่าเดือนละ 22000 ฿ (444฿/ตรม.)

ค่าประกันความเสียหาย (2 เดือน)
ค่าเช่า (1 เดือน)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
tel : 065-940-8322
line : @condothai

https://sale.condothai.co.th/room/10102/%E0%B9%84%E0%B8%AD%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B9%82%E0%B8%AD%20%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%9F%20%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%8A%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%A0%20%5BIdeo%20Verve%20Ratchaprarop%5D/12/

ประเภทห้อง 2 Beds
พื้นที่ 49.5 ตรม.
ชั้น 24
ห้องนอน 2
ห้องน้ำ 1

สิ่งอำนวยความสะดวก
-ห้องออกกำลังกายชั้น 9
-สระว่ายน้ำระบบเกลือ น้ำล้น ชั้น 9 แบ่งเป็นสระ Spa และสระเด็ก
-ลิฟท์โดยสาร 3 ตัว Service Lift 1 ตัว
-สวนชั้น G, ชั้น 9 และสวนหญ้าเทียมชั้น 44
-สวนหย่อมตามชั้นต่างๆ
-Lobby
-ยูนิต Shop ของ MaxValu Super Market
-ระบบ CCTV / Access Card

สถานที่ข้างเคียง
-Platinum fashion mall : 650 เมตร
-Pantip plaza : 900 เมตร
-Indra Square : 140 เมตร
-พาลาเดียมเวิลด์ช้อปปิ้ง : 500 เมตร
-เซ็นทรัลเวิลด์ : 750 เมตร
-สยามพารากอน : 1.6 กม.
-มาบุญครอง : 2.1 กม.
-อัมรินทร์พลาซ่า : 1.2 กม.
-เซ็นทรัลชิดลม : 1.6 กม.
-Central embassy : 1.7 กม.
-Center one : 1.3 กม.
-ฟอร์จูนทาวน์ : 3.1 กม.
-เซ็นทรัลพระราม 9 : 3.1 กม.
-เอสพลานาดรัชดา : 4.2 กม.
-Royal City Avenue : 3.7 กม.
-Show DC : 3.6 กม.
-จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 2.5 กม.
-ร.ร.ศรีอยุธยา : 1.4 กม.
-ร.ร.เตรียมอุดมศึกษา : 2.7 กม.
-สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน : 2.7 กม.
-มศว.ประสานมิตร : 3 กม.
-ร.ร.ราชานุกูล : 2.3 กม.
-ร.ร.มาแตร์เดอี : 1.4 กม.
-ร.ร.อำนวยศิลป์ : 1.9 กม.
-ร.ร.ดอนบอสโก : 2 กม.
-รพ.พญาไท 1 : 450 เมตร
-รพ.ราชวิถี : 1.9 กม.
-รพ.รถไฟ : 1.1 กม.
-รพ.บำรุงราษฎร์ : 2.3 กม.
-รพ.รามาธิบดี : 2.6 กม.
-รพ.พระมงกุฎเกล้า : 2.2 กม.
-รพ.พญาไท 2 : 2.1 กม.
-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ : 2.9 กม.
-สํานักงานตํารวจแห่งชาติ : 1.5 กม.